

BSG PHARMACY
S. L. P 317
TARIME

2 Juni 2025

Baraza la Famasi
Kanda ya Ziwa
S. L.P

Mwanza

**Yah: KUSITISHA KWA MUDA HUDUMA YA FAMASI KATIKA FAMASI YA BSG
ILİYOKO TARIME**

Husika na mada tajwa hapo juu

2. Jina la Famasi ni BSG ambalo lilisajiliwa kwa namba – FIN 0100955 ambapo linapatikana katika mtaa wa Kenyata kata ya Nyamisangura katika Halmashauri ya Mji Tarime mkoani Mara
3. Kutokana na changamoto ya kukosekana kwa Mfamasia wa kusimamia kazi za Famasi, jengo hilo limefungwa kwa muda hadi hapo atakapopatikana Mfamasia
4. Hivyo kwa barua hii naomba kutoa taarifa ya kutoendelea kwa huduma hiyo ya famasi kwa muda katika Famasi hii.
5. Nakushukuru kwa ushirikiano wako


Bakari Shembughu
Mfamasia Mwandamizi